Published On: Fri, Feb 12th, 2021

ಮಿಸ್ಸೆಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಕ್ವೀನ್ ಸೌತ್ 2021 ಗಾಗಿ ಸೌಂದರ್ಯ ಸ್ಪರ್ಧೆಯ ಮೊದಲ ಆವೃತ್ತಿ ವಿಜೇತರು

Share This
Tags
ಸೌಂದರ್ಯ ಮತ್ತು ಫ್ಯಾಷನ್ ಸಂಬಂಧಿತ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುವ ಬೆಂಗಳೂರು (ಭಾರತ) ಮೂಲದ ಪ್ರಮುಖ ಮಾಡೆಲಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಈವೆಂಟ್ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ ಕಂಪನಿಯಾದ ರಿಯೊ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ ಅನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಲು ನಾವು ನಿರ್ಬಂಧವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ.
ರಿಯೊ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ ಮತ್ತು ರಿಯೊವೆರಾ ಮಾಡೆಲಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಫಿಲ್ಮ್ಸ್ ಪ್ರೈವೇಟ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಸೌಂದರ್ಯ ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತೇವೆ, ಮಿಸ್ಸೆಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಕ್ವೀನ್ 20 ರಿಂದ 55 ವರ್ಷದೊಳಗಿನ ವಿವಾಹಿತ ಮಹಿಳೆಯರ ವಿಭಾಗಗಳಿಗೆ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಟ್ಟದ ಸ್ಪರ್ಧೆ. ಈ ಘಟನೆಯು ದೇಶದ ಮೂಲೆ ಮೂಲೆಗಳನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಜಗತ್ತಿಗೆ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ, ಕೇವಲ ಸೌಂದರ್ಯ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಭಾರತದ ಮಹಿಳೆಯರ ಪ್ರತಿಭೆ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸವನ್ನೂ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
ನಾವು ಭಾರತದ ವಿವಿಧ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿರುವ ವಿವಿಧ ನಗರಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಕವಾದ ಆಡಿಷನ್ ನಡೆಸಿದ್ದೇವೆ, ಆಡಿಷನ್ ನಂತರ, ನಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಪರ ತಂಡವು ಸ್ಪರ್ಧಿಗಾಗಿ ಅಂದಗೊಳಿಸುವ ಅವಧಿಗಳನ್ನು ನಡೆಸಿದ್ದೇವೆ, ಅವರು ಈ ಹಿಂದೆ ಹಲವಾರು ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಿಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಿಗೆ ತರಬೇತಿ ನೀಡಿದ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಜನವರಿ 31 ರಂದು ಬೆಂಗಳೂರು @ Four ಸೆಷನ್ ಹೋಟೆಲ್ ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ನಡೆಸಿದ ನಮ್ಮ ದಕ್ಷಿಣ ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಅಂತಿಮ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ 21 ಮಹಿಳೆಯರು ಅಂತಿಮ ಸುತ್ತಿಗೆ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ ಪ್ರತಿ ಪ್ರದೇಶದ ವಿಜೇತರು ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತದ ಎಲ್ಲಾ ವಿಜೇತರನ್ನು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯವಾಗಿ ಪ್ರತಿನಿಧಿಸಲಾಗುವುದು
ಈಗ ನಾವು ಮೊದಲ ಆವೃತ್ತಿ ಮಿಸ್ಟರ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಕ್ವೀನ್ ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ
ಮಿಸ್ಸೆಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಕ್ವೀನ್  ಸ್ಪರ್ಧೆ
ನಾವು ಮಹಿಳಾ ಸಬಲೀಕರಣವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತೇವೆ
ಇದು ಮಹಿಳೆಯರ ಸ್ವಾಭಿಮಾನಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಸಮಾಜಗಳಿಗೆ ತುಂಬಾ ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ. ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಅಧಿಕಾರ ನೀಡುವುದು ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಹಕ್ಕನ್ನು ನೀಡುವುದು. ಶಿಕ್ಷಣ, ಸಮಾಜ, ಆರ್ಥಿಕತೆ ಮತ್ತು ರಾಜಕೀಯವಾಗಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಸಮಾನ ಹಕ್ಕಿದೆ. ಮಹಿಳೆಯರು ತಮ್ಮ ಧಾರ್ಮಿಕ, ಭಾಷೆ, ಕೆಲಸ ಮತ್ತು ಇತರ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು
ನಿರ್ದೇಶಕರ ಮಂಡಳಿ
ಶ್ರೀ ಎಂ. ಶಂಕರ್ (ಸಿಇಒ ಫೌಂಡರ್ ಆಫ್ ರಿಯೋಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್) ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕ -
ಶ್ರೀಮತಿ ರಂಜಿನಿ – ಸಿಒ ಸ್ಥಾಪಕ ಮತ್ತು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ನಿರ್ದೇಶಕಿ
ಪ್ರೆಸ್ ಮೀಟ್‌ಗಾಗಿ ಅತಿಥಿ
ಶಿಲ್ಪಿ ಚೌಧರಿ – ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಹೆಡ್ಜರ್ ವಿನ್ಯಾಸಕ
ಗಯಾತ್ರಿ ಮೊಹಂತಿ – ಮಿಸ್ಟರ್ಸ್ ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಜೇತರು
ಮಿಸ್ಸೆಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಕ್ವೀನ್ ಸೌತ್ ವಿನ್ನರ್
 ವಿನ್ನರ್ – ಶ್ರೀಮತಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಸಿಂಘ್
1 ನೇ ರನ್ನರ್ ಮಿಸ್ಟರ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಕ್ವೀನ್ – ಡಾ. ಲತಾ
2 ನೇ ರನ್ನರ್ ಮಿಸ್ಟರ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಕ್ವೀನ್ – ಸೀಮಾ ವಿಟ್ಟಲ್
3 ನೇ ರನ್ನರ್ ಮಿಸ್ಟರ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಕ್ವೀನ್ – ಸಯೀದಾ
ರಾಜ್ಯ ವಿಜೇತರು
ಮಿಸ್ಸೆಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಕ್ವೀನ್ ಕರ್ನಾಟಕ – ಅರ್ಚನಾ
ಮಿಸ್ಸೆಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಕ್ವೀನ್ ಆಂಧ್ರಪ್ರದೇಶ – ಡಾ.ಪೂರ್ಣಿಮಾ
ಮಿಸ್ಸೆಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಕ್ವೀನ್ ತೆಲಂಗಾಣ – ಮಂಜುಳ ಪುರುಷೋಥಮ್
ಮಿಸ್ಸೆಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಕ್ವೀನ್ – ಕೇರಳ- ಡಾ ಅಲೀನಾ
ಮಿಸ್ಸೆಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಕ್ವೀನ್ ತಮಿಳುನಾಡು – ಬಾನು
ಮಿಸ್ಸೆಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಕ್ವೀನ್  ಪ್ರತಿಭೆ ವಿಜೇತರು- ಕಾಂಚನ
ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಪ್ರೆಸ್ ಕ್ಲಬ್ನಲ್ಲಿ 12th ಫೆಬ್ರವರಿ 2021 (11.30am to 1pm) ರವರೆಗೆ ನಡೆಯುವ ಮಾಧ್ಯಮ ಮತ್ತು ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯ ಸಭೆಗೆ ನಿಮ್ಮ ಉಪಸ್ಥಿತಿಗಾಗಿ ನನ್ನ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಪತ್ರ ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ನಾನು ಈ ಅವಕಾಶವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ. Photos By – P.K.Ananth Kumar
Beauty Pageant First Edition for Mrs India Queen South 2021
We feel obliged to introduce Rio Production, a leading Modeling and event Production company based in Bengaluru (India) focusing on beauty and fashion related activities,
We are proud to inform that Rio Production & Riovera Modeling & films Pvt Ltd is currently conducting Beauty contest, Mrs India Queen, a National level pageant for Married Women categories of age between 20 to55 years. This event brings every corner of the country together to show the world, not merely beauty but also the talent and confidence of the women in India,
We have carried out extensive audition at various cities located in different regions of India, upon audition, we have conducted grooming sessions for the contestant by our professional team, who hold the track record of training the contestants for several prestigious pageants in the past, Winners at each of the regions have 21st contestant participated in our South Regional Finale event conducted in Bangalore @ four session hotel Bangalore, 31st Jan and also all the winners of south India will be represented in National
Now we are introducing First EDITION Mrs India Queen
A Pageant for a cause
1. We support women empowerment
It’s so important for women self-esteem and also for societies. Empowering women is to give women the right. Women can have equal right to participate in education, society, economy and politically. Women can involve in society as they are glad to choose their religious, language, work and other activities
Our society comprises men and women. In earlier times, men were considered to be the leading members of a family. They were responsible for earning the livelihood and were the decision takers of the family. On the other hand, women were responsible for doing household work and upbringing of the children. So, the roles were mainly based on gender. There was no involvement of women in decision making. If we assess our entire sector, then research says that women’s issues are either focused on her reproductive role and her body or on her economic role as a worker. But none of them is focused on empowering the women.
Board of Director
Mr. M. Shankar (CEO Founder and Director of Rioproduction)
Mrs Ranjini – CO Founder of Rioproduction and National Director
GUEST FOR PRESS MEET
1. Shilpi Chaudhary – International Hedger designer
2. Gayatri Mohanty – Mrs India IMP
MRS INDIA QEEN SOUTH WINNER
WINNER – Mrs PRIYANKA SINGH
1st Runner-up – Dr Latha
2nd Runner up – Seema Vital
3rd Runner up – Sayeeda
Regional Winner
Mrs India Queen Karnataka – Archana
Mrs India Queen Andhra Pradesh – Dr Poornima
Mrs India Queen Telangana – Manjula Purushotham
Mrs India Queen – Kerala- Dr Alina
Mrs India Queen Tamilnadu – Bhanu
Mrs India Queen – Talent – Kanchana
I take this opportunity to accept my request letter for your presence is most important to coverage the same press & Media conference meeting held at Bangalore Press Club on 12th Feb 2021 at 11am to 1.00 Pm.

About the Author

-

Powered By Indic IME